Mwanafalsafa

  • HOME
Home → Habari → WAZIRI wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Bernad Membe, kesho Jumamosi Desemba 6 anatarajiwa Kuwa mgeni rasmi Katika Mahafali ya Pili ya Chuo Kikuu Cha Bagamoyo (UB).

WAZIRI wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Bernad Membe, kesho Jumamosi Desemba 6 anatarajiwa Kuwa mgeni rasmi Katika Mahafali ya Pili ya Chuo Kikuu Cha Bagamoyo (UB).

Habari
Friday, 5 December 2014



Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa kwa vyombo kwa vyombo vya Habari Dar Es
Salaam,  na Ofisa Habari wa  ( UB), Happiness Katabazi, inasema Kuwa
Membe ndiye Atakuwa mgeni rasmi Katika mahafali hayo ambayo yatafanyika Katika
Hoteli ya Kiromo  View Resort  kijijini Kiromo Wilayani Bagamoyo,Mkoani
Pwani.




Katabazi alisema jumla ya wahitimu 99 wanatarajiwa kutunukiwa Vyeti Katika
ngazi ya Shahada ya Uzamili, Shahada ya Kwanza, Diploma,  na cheti.




Wakati huo huo , Juzi Makamu wa Rais  Dk.Mohammed Gharib Bilal alishindwa
kuhudhuria sherehe za uwekwaji  wa jiwe la Msingi wa makazi ya kudumu ya
UB ikiwa ni ishara ya kuanza kwa ujenzi wa makao makuu ya UB kijijini hapo
ambapo ujenzi ukikamilia majengo hayo yatakuwa na uwezo wa kuchukua zaidi ya
wanafunzi 5000, yaliyopaswa yafanyike Katika kijijini Cha Kiromo ,Bagamoyo
Mkoani Pwani kwasababu alikuwa amebanwa na majukumu mengine ya Kitaifa na
akaomba apangiwe tarehe nyingine ya kuja kuweka jiwe Hilo la Msingi.




Akizungumza na waandishi wa Habari Katika kijijini Kiromo Juzi wakati
akiiarisha sherehe za Utiaji wa jiwe la Msingi , Makamu Mkuu wa UB, Profesa
Costa Ricky Mahalu alitoa historia fupi la shamba Hilo lililopo Kijijini Kiromo
Alisema  familia yake ililinunua rasmi Agosti 26 Mwaka 2003.





Profesa Mahalu alisema Katika shamba Hilo familia yake imeamua kukata heka 100
na kuzitoa kwa UB ili UB iweze kujenga makazi yake ya kufumu katika Kijiji cha
Kiromo na kwamba heka nyingine zilizosalia familia yake itazitoa  kwa
Taasisi nyingine za elimu ya juu  na kwamba Tayari Taasisi nne za elimu ya
juu ikiwemo Chuo Kikuu Kimoja Cha kigeni kimeishaonyesha nia ya kutaka Kuja
Kujenga Taasisi yake ya elimu Katika shamba Hilo.




Profesa Mahalu Alisema shamba hilo kabla familia yake haijalinunua lilikuwa
likimilikiwa na lililokuwa shirika la Serikali la NAFCO na baada ya kufirisika
mwaka 1990  lilichukuliwa na LART  ambaye alikuwa na jukumu la
kuchukua  kuuza Mashitaka ya serikali yalikuwa na matatizo ya kifedha.




' LART ikamkabidhi  kampuni ya PHLLIP&Ltd  iliyauza mashamba
matatu  ya NAFCO  yaliyopo Kiromo. Hayo mashamba matatu ,Moja
iliuziwa familia ya Mahalu na mkataba wa mauzo wa shamba Hilo la Mahalu na LART
ulisainiwa Agosti 26 Mwaka 2903  na baada ya hapo  umiliki wa
shamba  unachukuliwa  na familia ya Mahalu kwa mujibu wa Sheria.'
Alisema Balozi Mahalu.




Share this article :
Tweet
✚
Newer Post
Older Post
Home

HABARI ZILIZO BAMBA TOP 10

  • Kwaninii serikali imewekeza katika siasa na imesahau wakulima ?
      Hata hivyo, wakulima wamekwazwa na kodi nyingi wanazotozwa kwa kila gunia inapotokea wakauza sehemu ya ...
  • The captain of the South Korean ferry which sank in April has been found guilty of gross negligence and sentenced to 36 years in prison
    Lee was found not guilty of the charge of homicide through wilful negligence The Sewol ferry was carrying 476 people when it ...
  • One Direction win big at Glasgow ceremony,MTV EMA awards.
    Brightly coloured signage adorning Buchanan Street, giant MTV statues dotted around the city centre, and specially created light shows d...
  • USHIRIKA WAHUSISHWA KWENYE KISA HIKI CHA MWANAMAMA KUMDUMBUKIZA MTOTO KISIMANI
    Hali ya sintofahamu imeibuka katika mtaa wa Azimio, kata ya Kihonda katika manispaa ya Morogoro, baada ya mwanamke mmoja, Veronic...
  • Jennifer Lawrence has joined her castmates at the world premiere of the penultimate Hunger Games movie, Mockingjay Part 1, in London.
    Lawrence plays the heroine Katniss Everdeen in the hit franchise Jennifer Lawrence has joined her castmates at the w...
  • MKURUGENZI wa Ulinzi na Usalama wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Wilfred Lwakatare, Aiburuza serikali mahakamani.
    ameshinda rufaa ya maombi ya marejeo yaliyowasilishwa na Serikali kupinga uamuzi wa Mahakama Kuu ya Tanzania kumfutia mashitaka ya ugai...
  • UNAMFAHAMU MWANAUME MMBEYA ? JE WATU WANAMGUMZIAJE ? KAMA WEWE MTU MZIMA TUPE MAONI YAKO
    Sekta ya bidhaa za urembo, pamoja na urembeshaji wa watu inanawiri nchini Afrika Kusini.Na sio Afrika Kusini pekee bali barani Afri...
  • Ukistaajabu ya Mussa ?Nusu ya sura yake inafanana na binadamu na Nusu nyingine inafanana na CHURA, ni mtoto aliye zaliwa huko dodoma
    MKAZI  wa kijiji cha Chibwechangula –Behelo katika wilaya ya Mpwapwa mkoani Dodoma, Ruth Matonya (26) amejifungua mtoto wa ajabu ambaye nus...
  • Lorna Rutto is an entrepreneur who founded Ecopost, a Nairobi-based company that recycles plastic waste
    Lorna Rutto is an entrepreneur who founded Ecopost, a Nairobi-based company that recycles plastic waste. As part of the latest series o...
  • AJIITA KIJANA MWENYE BAHATI AKIWA KATIKATI YA WAREMBO WAWILI

LABELS

  • Breaking News
  • condolonces
  • Entertainment
  • Entertainments
  • Habari
  • Majonzi
  • Michezo
  • News
  • News and Updates
  • Skendo
  • Sports and Games
Submit ExpressSEO Services & Tools

Total Pageviews

Copyright 2014 Mwanafalsafa
Template By Ridwan Hex And Game Gratis